ന്യൂ​​​ന​​​പ​​​ക്ഷ വി​​​ഭാ​​​ഗ​​​ത്തി​​​ല്‍​​​പ്പെ​​​ട്ട മു​​​സ്‌​​​ലിം, ക്രി​​​സ്ത്യ​​​ന്‍, സി​​​ക്ക്, ബു​​​ദ്ധ, പാ​​​ര്‍​​​സി, ജൈ​​​ന മ​​​ത​​​സ്ഥ​​​രാ​​​യ​​​വ​​​ര്‍​​​ക്ക് ന്യൂ​​​ന​​​പ​​​ക്ഷ വി​​​ക​​​സ​​​ന ധ​​​ന​​​കാ​​​ര്യ കോ​​​ര്‍​​​പ്പ​​​റേ​​​ഷ​​​നി​​​ല്‍ കു​​​റ​​​ഞ്ഞ പ​​​ലി​​​ശ​​​നി​​​ര​​​ക്കി​​​ല്‍ വാ​​​യ്പ​​​ക​​​ള്‍ ന​​​ല്‍​​​കു​​​ന്നു. സ്വ​​​യം തൊ​​​ഴി​​​ല്‍, നി​​​ല​​​വി​​​ലെ ബി​​​സി​​​ന​​​സ് വി​​​പു​​​ലീ​​​ക​​​ര​​​ണം, വി​​​ദ്യാ​​​ഭ്യാ​​​യ വായ്പ​​​ക​​​ള്‍, പു​​​തി​​​യ ഭ​​​വ​​​ന നി​​​ര്‍​​​മാ​​​ണ വാ​​​യ്പ​​​ക​​​ള്‍, ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ വാ​​​യ്പ​​​ക​​​ള്‍, വി​​​വാ​​​ഹ വാ​​​യ്പ, മാ​​​ര​​​ക രോ​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ള്‍​​​ക്കു​​​ള്ള ചി​​​കി​​​ത്സാ വാ​​​യ്പ എ​​​ന്നി​​​വ​​​ക്കെ​​​ല്ലാം മൂ​​​ന്നു മു​​​ത​​​ല്‍ ഒ​​​ന്‍​​​പ​​​ത് ശ​​​ത​​​മാ​​​നം വ​​​രെ പ​​​ലി​​​ശ​​​നി​​​ര​​​ക്കി​​​ല്‍ വ്യാ​​​പ്ക​​​ള്‍ അ​​​നു​​​വ​​​ദി​​​ക്കും. വി​​​ദേ​​​ശ​​​ത്തു​​​ള്ള വി​​​ദ്യാ​​​ഭ്യാ​​​സ വാ​​​യ്പ​​​ക​​​ള്‍​​​ക്ക് 30 ല​​​ക്ഷം രൂ​​​പ വ​​​രെ ന​​​ല്‍​​​കും. കൂ​​​ടു​​​ത​​​ല്‍ വി​​​വ​​​ര​​​ങ്ങ​​​ള്‍ തി​​​രു​​​വ​​​ന​​​ന്ത​​​പു​​​രം റീ​​​ജ​​​ണ​​​ല്‍ ഓ​​​ഫീ​​​സി​​​ല്‍ നി​​​ന്നും ല​​​ഭി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​താ​​​ണ്. ഫോ​​​ണ്‍: 0471 2324232,

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക