ചെന്നൈ: പ്രണയിച്ച യുവതിയെ കൊലപ്പെടുത്തി വെള്ളച്ചാട്ടത്തിലേക്ക് തള്ളിയ യുവാവ് ചെന്നൈ പോലീസിന്റെ വലയിലായി. സെൻകുണ്ട്രം സ്വദേശി മദനനാണ് അറസ്റ്റിലായത്. ഇയാളുടെ ഭാര്യ തമിഴ്സെൽവിയെ കൊലപ്പെടുത്തി ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ കൈലാസകോണ വെള്ളച്ചാട്ടത്തിൽ തള്ളുകയായിരുന്നു.

ചെന്നൈ പുഴൽ കതിർവേദി സ്വദേശി തമിഴ്സെൽവിയെ ഒരു മാസം മുൻപാണ് കാണാതായത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ കൈലാസകോണ വെള്ളച്ചാട്ടത്തിന് സമീപം അഴുകിയ നിലയിൽ തമിഴ്സെൽവിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി. ആരോപണവിധേയനായ ഭർത്താവ് മദനാണെന്ന് കൊലപാതകി എന്ന് പോലീസ് നേരത്തെ തന്നെ സംശയിച്ചിരുന്നു.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

നാലുമാസം മുമ്പ് വിവാഹിതരായ തമിഴ്സെൽവിയും മദനും ചെന്നൈയിലെ റെഡ് ഹിൽസിനടുത്തുള്ള സെങ്കുന്ദ്രത്താണ് താമസിച്ചിരുന്നത്. ഒരു മാസം മുമ്പ് മകളെ ഫോണിൽ ബന്ധപ്പെടാനാകാത്തതിനെ തുടർന്ന് തമിഴ്‌സെൽവിയുടെ മാതാപിതാക്കൾ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. ഭാര്യയ്‌ക്കൊപ്പം ആന്ധ്രയിലെ കോണിയ പാലസിലേക്ക് പോയ തന്നെ കാണാതാവുകയായിരുന്നുവെന്ന് മദൻ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു.

മദൻ, തമിഴ്സെൽവി, മദൻ എന്നിവർ കോണിയ പാലസിനു സമീപം ബൈക്കിൽ വരികയായിരുന്നെന്നും പിന്നീട് ഒറ്റയ്ക്ക് തിരികെ പോകുകയായിരുന്നുവെന്നും സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് ആന്ധ്രാ പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. തമിഴ്ശെൽവിയുമായി വഴക്കിടുകയും കത്തിയെടുത്ത് കുത്തുകയും പിന്നീട് വെള്ളച്ചാട്ടത്തിലേക്ക് എറിയുകയും ചെയ്തതായി മദൻ പോലീസിനോട് സമ്മതിച്ചു. മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയതിന് പിന്നാലെ മദനെ ചെന്നൈ സെൻകുണ്ട്രം പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കൊലപാതകം നടന്നത് ആന്ധ്രാപ്രദേശിലായതിനാൽ പ്രതിയെ ആന്ധ്രാ പോലീസിന് കൈമാറുമെന്ന് സെൻഗുന്ത്രം പോലീസ് അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക