കൊ​​​ച്ചി: സം​​​സ്ഥാ​​​ന​​​ത്തെ രാ​​​ഷ്‌ട്രീ​​​യ പ്ര​​​മു​​​ഖ​​​ര​​​ട​​​ക്കം ഉ​​​ന്ന​​​ത പോ​​​ലീ​​​സ് ഉ​​​ദ്യോ​​​ഗ​​​സ്ഥ​​​രെ​​​യും ഫോ​​​ട്ടോ​​​യി​​​ല്‍ ‘കു​​​രു​​​ക്കി’ സാ​​​മ്ബ​​​ത്തി​​​ക ത​​​ട്ടി​​​പ്പു​​​കേ​​​സി​​​ലെ പ്ര​​​തി മോ​​​ന്‍​സ​​​ന്‍ മാ​​​വു​​​ങ്ക​​​ല്‍.പു​​​രാ​​​വ​​​സ്തു വി​​​ല്പ​​​ന​​​യു​​​ടെ മ​​​റ​​​വി​​​ല്‍ ത​​​ട്ടി​​​പ്പ് ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ​​​തി​​​ന് അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ലാ​​​യ​​​തി​​​നു പി​​​ന്നാ​​​ലെ​​​യാ​​​ണ് ത​​​ട്ടി​​​പ്പി​​​നാ​​​യി ഉ​​​പ​​​യോ​​​ഗി​​​ച്ച പ​​​ല പ്ര​​​മു​​​ഖ​​​ര്‍​ക്കു​​​മൊ​​​പ്പ​​​മു​​​ള്ള ചി​​​ത്ര​​​ങ്ങ​​​ള്‍ സാ​​​മൂ​​​ഹ്യ മാ​​​ധ്യ​​​മ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ല​​​ട​​​ക്കം പു​​​റ​​​ത്തു വ​​​ന്നി​​​ട്ടു​​​ള്ള​​​ത്. കെ​​​പി​​​സി​​​സി പ്ര​​​സി​​​ഡ​​​ന്‍റ് കെ.​ ​​സു​​​ധാ​​​ക​​​ര​​​ന്‍, ഡി​​​ഐ​​​ജി സു​​​രേ​​​ന്ദ്ര​​​ന്‍, മു​​​ന്‍ ഡി​​​ജി​​​പി ലോ​​​ക്‌​​​നാ​​​ഥ് ബെ​​​ഹ്‌​​​റ, എ​​​ഡി​​​ജി​​​പി മ​​​നോ​​​ജ് ഏ​​​ബ്ര​​​ഹാം, മു​​​ന്‍ ചീ​​​ഫ് സെ​​​ക്ര​​​ട്ട​​​റി ജി​​​ജി തോം​​​സ​​​ണ്‍, ന​​​ട​​​ന്‍ മോ​​​ഹ​​​ന്‍​ലാ​​​ല്‍, കോ​​​ണ്‍​ഗ്ര​​​സ് നേ​​​താ​​​വ് ലാ​​​ലി വി​​​ന്‍​സ​​​ന്‍റ്, മ​​​ന്ത്രി റോ​​​ഷി അ​​​ഗ​​​സ്റ്റി​​​ന്‍, മു​​​ന്‍ മ​​​ന്ത്രി വി.​​​എ​​​സ്. സു​​​നി​​​ല്‍​കു​​​മാ​​​ര്‍, ഡി​​​ജി​​​പി അ​​​നി​​​ല്‍​കാ​​​ന്ത് എ​​​ന്നി​​​വ​​​രോ​​​ടൊ​​​പ്പ​​​മെ​​​ല്ലാം മോ​​​ന്‍​​​സ​​​ന്‍ നി​​​ല്‍​ക്കു​​​ന്ന ചി​​​ത്ര​​​ങ്ങ​​​ളാ​​​ണ് പു​​​റ​​​ത്തു​​​വ​​​ന്ന​​​ത്. ഉ​​​ന്ന​​​ത​​​രു​​​മാ​​​യു​​​ള്ള ബ​​​ന്ധ​​​ങ്ങ​​​ളും ഈ ​​​ചി​​​ത്ര​​​ങ്ങ​​​ളും മോ​​​ന്‍​​സ​​​ന്‍ ത​​​ട്ടി​​​പ്പി​​​ന് ഉ​​​പ​​​യോ​​​ഗ​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യെ​​​ന്നാ​​​ണ് സൂ​​​ച​​​ന. പ​​​രാ​​​തി​​​ക്കാ​​​രി​​​ല്‍ ചി​​​ല​​​ര്‍ ഇ​​​ത്ത​​​ര​​​ത്തി​​​ലു​​​ള്ള ആ​​​രോ​​​പ​​​ണം ഉ​​​ന്ന​​​യി​​​ക്കു​​​​ന്നു​​​ണ്ട്. മോ​​​ന്‍​സ​​ന്‍റെ വീ​​​ട്ടി​​​ലെ നി​​​ത്യ സ​​​ന്ദ​​​ര്‍​ശ​​​ക​​​നാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു ട്രാ​​​ഫി​​​ക് ഐ​​​ജി ല​​​ക്ഷ്മ​​​ണ. മ​​​ക​​​ളു​​​ടെ വി​​​വാ​​​ഹ നി​​​ശ്ച​​​യ ദി​​​വ​​​സ​​​മാ​​​ണ് മോ​​​ണ്‍​സ​​​ന്‍ അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ലാ​​​വു​​​ന്ന​​​ത്. അ​​​ന്നും ച​​​ട​​​ങ്ങു​​​ക​​​ള്‍​ക്ക് ല​​​ക്ഷ്മ​​​ണ ഉ​​​ണ്ടാ​​​യി​​​രു​​​ന്ന​​​താ​​​യാ​​​ണ് സൂ​​​ച​​​ന. അ​​​തേ​​​സ​​​മ​​​യം മോ​​​ന്‍​സ​​ന്‍റെ ഉ​​​ന്ന​​​ത ബ​​​ന്ധ​​​ങ്ങ​​​ളു​​​ടെ വി​​​ശ്വാ​​​സ്യ​​​ത​​​യി​​​ലാ​​​ണ് പ​​​ണം ന​​​ല്‍​കി​​​യ​​​തെ​​​ങ്കി​​​ലും ഈ ​​​ഉ​​​ന്ന​​​ത​​​ര്‍​ക്ക് മോ​​​ന്‍​സ​​​ന്‍റെ ത​​​ട്ടി​​​പ്പു​​​ക​​​ളെ കു​​​റി​​​ച്ച്‌ അ​​​റി​​​യു​​​മാ​​​യി​​​രു​​​ന്നോ എ​​​ന്ന​​​തു സം​​​ബ​​​ന്ധി​​​ച്ച്‌ വ്യ​​​ക്ത​​​ത​​​യി​​​ല്ലെ​​​ന്നും പ​​​രാ​​​തി​​​ക്കാ​​​ര്‍ പ​​റ​​ഞ്ഞു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക