ഇത് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുടെ കാലമാണ്. മോഡലുകൾ മുതൽ സിനിമാതാരങ്ങൾ വരെ പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റാൻ വൈവിധ്യമാർന്ന ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളുമായി രംഗത്തെത്താറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിൽ നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലാകുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയെ പിടിച്ചു കുലുക്കിയ ഒരു ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിനെ കുറിച്ചാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. തന്റെ ശരീരത്തിലെ സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങൾ മാത്രം അത്യാവശ്യം ഇലകൾ വച്ച് മറിച്ചാണ് മോഡൽ ഈ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ഗ്ലാമറിന്റെ അതിപ്രസരം കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

ഒരു വെള്ളച്ചാട്ടത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. കേവലം 6 ഇലകൾ മാത്രമാണ് മോഡലിന്റെ ശരീരത്തിലുള്ള ആകെ വസ്ത്രം. സിരകളിൽ തീപിടിപ്പിക്കുന്ന വൈറൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വീഡിയോ ചുവടെ കാണാം.

🍁#trend #videogames #TheMovie how fast the night changes #netfix2024 #FullHD1080p #euro2024 #Luxembourg #ep0090 #3

🍁#trend #videogames #TheMovie how fast the night changes #netfix2024 #FullHD1080p #euro2024 #Luxembourg #ep0090 #3

Posted by KCMI Bulletin on Saturday, March 23, 2024
ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക