സാധാരണ ആളുകൾ പരസ്യമായി പറയാൻ മടിക്കുന്ന മുഖമടച്ചുള്ള ചില മറുപടികൾക്കാണ് നാം തഗ്ഗ് ഡയലോഗ് എന്ന വിശേഷണം ചാർത്തി കൊടുക്കാറുള്ളത്. ഇത്തരത്തിൽ നൂറ്റാണ്ടിൻറെ തഗ്ഗ് എന്ന് പോലും വിശേഷിപ്പിക്കാവുന്നത്ര ഉഗ്രൻ മറുപടിയുമായാണ് ടോവിനോ തോമസ് ഇപ്പോൾ രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുന്നത്. ഒരു അഭിമുഖത്തിനിടയിൽ അദ്ദേഹം അവതാരകയോട് പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ഇത്തരം ഒരു വിശേഷണത്തിന് ആധാരം.

ഇപ്പോൾ അണിഞ്ഞിരിക്കുന്ന വസ്ത്രങ്ങളിൽ ഏറ്റവും ബ്രാൻഡഡ് ആയ വസ്തു എന്തെന്നാണ് അദ്ദേഹത്തോട് അവതാരക ആരാഞ്ഞത്. അത് ഷർട്ട് അല്ല, പാന്റ് അല്ല, ഷൂസും അല്ല എന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു. ഏകദേശം കാര്യം പിടികിട്ടിയ അവതാരക എന്നാൽ പോട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞ് അടുത്ത ചോദ്യത്തിലോട്ട് കടക്കുന്നു. ഭാര്യയ്ക്ക് ഏറ്റവും ആനുകാലികമായി വാങ്ങി നൽകിയ ഗിഫ്റ്റ് എന്താണെന്നാണ് അവതാരക പിന്നീട് ചോദിച്ചത്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

എന്നാൽ താരം അതിനുള്ള മറുപടി ആലോചിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവതാരക വീണ്ടും ഇടപെട്ട് – അല്ല അരഞ്ഞാണം ഉണ്ടോ എന്ന് ടോവിനോയോട് ചോദിക്കുകയാണ്. അതിന് അദ്ദേഹം നൽകിയ മറുപടിയാണ് നൂറ്റാണ്ടിന്റെ തഗ്ഗ് എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കാവുന്നത്ര മനോഹരമായ ഒരു മറുപടി. വീഡിയോ ചുവടെ കാണാം.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക