സ്ത്രീപുരുഷബന്ധത്തിൽ ലൈംഗികബന്ധത്തിനുള്ള സ്ഥാനം വളരെ വലുതാണ്. വിവാഹ ജീവിതത്തിലും ഇത് ഇങ്ങനെ തന്നെയാണ്. എന്നാൽ പങ്കാളികൾ തമ്മിൽ കാലം മുന്നോട്ടു പോകുമ്പോൾ ശാരീരിക ബന്ധത്തിന് വലിയ പ്രാമുഖ്യം നൽകാതാകുന്നത് പല ബന്ധങ്ങളിലും വിള്ളൽ വീഴ്ത്തുന്ന ഒരു വസ്തുതയാണ്.

ഈ പ്രവണതകൾ ഒഴിവാക്കുവാനും ദമ്പതികൾ പലപ്പോഴും അവരുടെ ബന്ധം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും പുതിയ അനുഭവങ്ങൾ സാധ്യമാക്കുന്നതിനും പല പരീക്ഷണങ്ങളും നടത്താറുണ്ട്. ഇന്നത്തെ തലമുറ ലൈംഗിക പരീക്ഷണങ്ങൾക്കും വൈവിധ്യങ്ങൾക്കും കൂടുതൽ താൽപര്യപ്പെടുന്നവരാണ്. ഇത്തരത്തിൽ പുതുതലമുറ നടത്തുന്ന പരീക്ഷണങ്ങളുടെ ഭാഗമാണ് സെക്സ് പൊസിഷൻ ഫർണിച്ചറുകൾ.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

പ്രത്യേകം രൂപകല്പന ചെയ്ത ഈ ഫർണിച്ചറുകൾ വൈവിധ്യമാർന്ന ലൈംഗിക പരീക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതൽ സുരക്ഷിതവും സുഖപ്രദവും ആക്കുന്നു. കൃത്യമായി പറഞ്ഞാൽ ശാരീരിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ വിവിധ പൊസിഷനുകൾ സൗകര്യപ്രദമായ രീതിയിൽ പരീക്ഷിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നവയാണ് സെക്സ് പൊസിഷൻ ഫർണിച്ചറുകൾ. ഇത് അപകടങ്ങളോ പരിക്കുകളോ ഒഴിവാക്കാനും, കൂടുതൽ ഉത്തേജിതമായ ലൈംഗിക പരീക്ഷണങ്ങൾക്ക് വിധേയരാകുവാനും ഉപയോഗിക്കുന്നവരെ സഹായിക്കുന്നു.

1. വെഡ്ജുകളും തലയിണകളും: വിവിധ ആംഗിളുകളെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു, വെഡ്ജുകളും തലയിണകളും വൈവിധ്യമാർന്നവയാണ്, കൂടാതെ വിവിധ മേഖലകളിൽ അധിക ലിഫ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ പിന്തുണ നൽകുന്നതിന് സ്ഥാനം നൽകാനും കഴിയും.

2. കസേരകളും ബെഞ്ചുകളും: പ്രത്യേകം തയ്യാറാക്കിയ കസേരകളും ബെഞ്ചുകളും സ്ഥിരതയും അതുല്യമായ കോണുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇരിപ്പിടങ്ങൾ സുഖകരമായി പരീക്ഷിക്കാൻ ദമ്പതികളെ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു.

3. സ്വിംഗുകളും സ്ലിംഗുകളും: സസ്പെൻഡ് ചെയ്ത സ്വിംഗുകളും സ്ലിംഗുകളും ഭാരമില്ലായ്മയും സ്വാതന്ത്ര്യവും നൽകുന്നു, ഇത് പരമ്പരാഗത ഫർണിച്ചറുകളിൽ എളുപ്പത്തിൽ നേടാനാകാത്ത നിരവധി ചലനങ്ങളും സ്ഥാനങ്ങളും അനുവദിക്കുന്നു.

4. മൾട്ടി ഫങ്ഷണൽ കിടക്കകൾ: ചില കിടക്കകൾ ടിൽറ്റിംഗ് കഴിവുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ബിൽറ്റ്-ഇൻ നിയന്ത്രണങ്ങൾ പോലെയുള്ള ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഫീച്ചറുകളോടെയാണ് വരുന്നത്, വൈവിധ്യം ആഗ്രഹിക്കുന്ന ദമ്പതികൾക്ക് എല്ലാം ഇൻ-വൺ സൊല്യൂഷൻ നൽകുന്നു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക