തൃ​ശൂ​ർ: ശ​ബ​രി​മ​ല തീ​ർത്ഥാ​ട​ന​ത്തി​ന് പോ​കാ​നാ​യി മാ​ല​യി​ടാ​നെ​ത്തി​യ അ​ഞ്ചാം ക്ലാ​സു​കാ​ര​ൻ കു​ള​ത്തി​ൽ വീ​ണ് മ​രി​ച്ചു. കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ശ്രീ​നാ​രാ​യ​ണ​പു​രം പോ​ഴ​ങ്കാ​വ് സ്വ​ദേ​ശി വ​ടു​ക്കും​ചേ​രി ഷി​ജു​വി​ന്‍റെ മ​ക​ൻ ശ്രു​ദ കീ​ർ​ത്ത് ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

രാ​വി​ലെ ആ​റോടെ എ​സ്​എ​ൻപു​രം ശ്രീ​കൃ​ഷ്ണ ക്ഷേ​ത്ര​ക്കു​ള​ത്തി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം. അ​ച്ഛ​നോ​ടൊ​പ്പ​മാ​ണ് ശു​ദ്ര കീ​ർ​ത്ത് ക്ഷേ​ത്ര​ക്കു​ളത്തിൽ കു​ളി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ​ത്. അ​ച്ഛ​ൻ കു​ളി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കെ കു​ട്ടി കു​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് വീ​ഴു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഉ​ട​ൻ ​ത​ന്നെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ജീ​വ​ൻ ര​ക്ഷി​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. മൃതദേഹം ആശുപത്രി മോർച്ചറിയിലേക്ക് മാറ്റി. മ​തി​ല​കം ക​ള​രി​പ്പ​റമ്പ് സ്കൂ​ളി​ലെ വി​ദ്യാ​ർ​ത്ഥിയാ​ണ്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group
ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക