കൊ​ച്ചി: സി​പി​എം ബ്രാ​ഞ്ച് സ​മ്മേ​ള​ന പ്ര​തി​നി​ധി​യും മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​മാ​യ ആ​ല​പ്പു​ഴ തോ​ട്ട​പ്പ​ള്ളി സ്വ​ദേ​ശി സ​ജീ​വ​നെ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി ഭാ​ര്യ സ​ജി​ത ന​ല്‍​കി​യ ഹേ​ബി​യ​സ് കോ​ര്‍പ​സ് ഹ​ര്‍​ജി​യി​ല്‍ സി​പി​എ​മ്മി​നെ ക​ക്ഷി ചേ​ര്‍​ക്കാ​ന്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി.
ജ​സ്റ്റീ​സ് കെ. ​വി​നോ​ദ് ച​ന്ദ്ര​ന്‍, ജ​സ്റ്റീ​സ് സി. ​ജ​യ​ച​ന്ദ്ര​ന്‍ എ​ന്നി​വ​രു​ള്‍​പ്പെ​ട്ട ഡി​വി​ഷ​ന്‍​ ബെ​ഞ്ച് ഹ​ര്‍​ജി പി​ന്നീ​ടു പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​ന്‍ മാ​റ്റി. നേ​ര​ത്തെ ഹ​ര്‍​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നും പോ​ലീ​സി​നും നോ​ട്ടീ​സ് ന​ല്‍​കാ​ന്‍ നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു.

സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ 29നു മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന​ത്തി​നു പോ​യ സ​ജീ​വ​ന്‍ തി​രി​കെ വ​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും അ​ന്നു ത​ന്നെ അ​മ്പലപ്പു​ഴ പോ​ലീ​സി​ലും ഒ​ക്ടോ​ബ​ര്‍ ആ​റി​ന് ആ​ല​പ്പു​ഴ ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​ക്കും പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യെ​ങ്കി​ലും ന​ട​പ​ടി​യു​ണ്ടാ​യി​ല്ലെ​ന്നും ഹ​ര്‍​ജി​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

തോ​ട്ട​പ്പ​ള്ളി മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ സി​പി​എ​മ്മി​ല്‍ വി​ഭാ​ഗീ​യ​ത നി​ല​നി​ല്‍​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. വി​മ​ത പ​ക്ഷ​ത്തു​ള്ള സ​ജീ​വ​നെ ഇ​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് കാ​ണാ​താ​യ​തെ​ന്ന് സം​ശ​യ​മു​ണ്ട്. സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ 30ന് ​പൂ​ത്തോ​പ്പ് ബ്രാ​ഞ്ച് സ​മ്മേ​ള​നം ന​ട​ക്കാ​നി​രി​ക്കെ ത​ലേ ദി​വ​സം സ​ജീ​വ​നെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​യ​താ​ണെ​ന്ന് ആ​ശ​ങ്ക​യു​ണ്ടെ​ന്നും സ​ജീ​വ​നെ കാ​ണാ​താ​യ​തോ​ടെ ബ്രാ​ഞ്ച് സ​മ്മേ​ള​നം മാ​റ്റി​വ​ച്ചെ​ന്നും ഹ​ര്‍​ജി​യി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക