കോ­​ഴി­​ക്കോ​ട്: കൊയിലാണ്ടി എടവണ്ണ സംസ്ഥാനപാതയിൽ മാങ്ങാ പൊയിലിൽ പെ­​ട്രോ​ള്‍ പ­​മ്പി​ല്‍ മോ­​ഷ​ണം. ക­​വ​ര്‍­​ച്ചാ­​സം­​ഘം ജീ­​വ­​ന­​ക്കാ­​രെ ആ­​ക്ര­​മി­​ച്ച­​ശേ­​ഷം ഇ­​വി­​ടെ­​യു­​ണ്ടാ­​യി­​രു­​ന്ന പ­​ണം ക­​വ­​രു­​ക­​യാ­​യി­​രു​ന്നു.

ഇ­​ന്ന് പു­​ല​ര്‍­​ച്ചെ­​ രണ്ടിനും രണ്ടരക്കും ഇടയിലാ­​ണ് സം­​ഭ​വം. മൂ­​ന്ന് പേ­​ര­​ട­​ങ്ങു­​ന്ന ക­​വ​ര്‍­​ച്ചാ­​സം­​ഘം പ­​മ്പി­​ലെ​ത്തി­​യ ശേ­​ഷം ഒ​രു ജീ­​വ­​ന­​ക്കാ­​ര­​ന്‍റെ ത­​ല മുണ്ട് കൊണ്ട് മൂടി. ഇ­​തി­​ന് പി­​ന്നാ­​ലെ ജീ­​വ­​ന­​ക്കാ​ര്‍­​ക്ക് നേ­​രേ മു­​ള­​കു­​പൊ­​ടി എ­​റി­​ഞ്ഞു. പി­​ന്നീ­​ട് ഇ­​വി­​ടെ­​യു­​ണ്ടാ­​യി­​രു­​ന്ന പ­​ണം എ­​ടു​ത്തു­​കൊ­​ണ്ട് ര­​ക്ഷ­​പെ­​ടു­​ക­​യാ­​യി­​രു­​ന്നു. 10000 രൂ­​പ­​യോ­​ളം ന­​ഷ്ട­​പ്പെ​ട്ട­​താ­​യാ­​ണ് വി­​വ​രം.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

സം­​ഭ­​വ­​ത്തി​ല്‍, സി­​സി­​ടി­​വി ദൃ­​ശ്യ­​ങ്ങ​ള്‍ കേ­​ന്ദ്രീ­​ക­​രി­​ച്ച് മു­​ക്കം പൊ­​ലീ­​സ് അ­​ന്വേ​ഷ­​ണം തു­​ട­​ങ്ങി­​യി­​ട്ടു​ണ്ട്. സി.സി.ടി.വി ദൃശ്യങ്ങൾ ഉൾപ്പടെ പരിശോധിച്ച് എത്രയും വേഗം പ്രതികളെ പിടികൂടുമെന്ന് പൊലീസ് അറിയിച്ചു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക