ഒരേപോലെയുള്ള ഇരട്ട സഹോദരിമാരും ഒരേപോലെയുള്ള ഇരട്ട സഹോദരന്മാരും തമ്മിലുള്ള വിവാഹം അപൂർവമായ ഒരു പ്രതിഭാസമാണ് എന്നാൽ ബ്രിട്ടാനിക്കും ബ്രയാനയ്ക്കും ഇത് ഒരു യാഥാർത്ഥ്യമാണ്. സഹോദരിമാർ 2017 ൽ സഹോദരന്മാരായ ജോഷിനെയും ജെറമി സാലിസറെയും കണ്ടുമുട്ടി വെറും ആറ് മാസത്തെ ഡേറ്റിംഗിന് ശേഷം അവർ അവരോട് വിവാഹാഭ്യർത്ഥന നടത്തി. ഇപ്പോൾ അവർ നാലുപേരും സന്തോഷത്തോടെ വിവാഹിതരായി ഒരേ വീട്ടിൽ ഒരുമിച്ച് താമസിക്കുന്നു.

എന്നാൽ അവരുടെ സവിശേഷ സാഹചര്യം ചില ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർത്തുകയും പൊതുജനങ്ങൾക്കിടയിൽ ജിജ്ഞാസ ഉണർത്തുകയും ചെയ്തു. പലരുടെയും ഏറ്റവും വലിയ ആശങ്കകളിലൊന്ന് സഹോദരിമാരും അവരുടെ ഇരട്ട സഹോദരന്മാരും എങ്ങനെ പരസ്പരം വേർതിരിക്കുന്നു എന്നതാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് കിടപ്പുമുറിയിൽ. എന്നിരുന്നാലും തങ്ങളുടെ ഭർത്താക്കന്മാരെ പരസ്പരം വേർതിരിച്ചറിയാൻ ബുദ്ധിമുട്ടില്ലെന്ന് സഹോദരിമാർ പറഞ്ഞു. പ്രത്യേക ജന്മചിഹ്നങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ വ്യക്തിത്വത്തിലെ സൂക്ഷ്മമായ വ്യത്യാസങ്ങൾ പോലെ അവയെ തിരിച്ചറിയാനുള്ള അതുല്യമായ വഴികൾ അവർ വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

അവർ തങ്ങളുടെ ബന്ധങ്ങൾ എങ്ങനെ തിരിച്ചറിയുന്നുവെന്നും ആശയക്കുഴപ്പം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു എന്നതാണ് ഉയർന്നുവന്ന മറ്റൊരു ചോദ്യം. സഹോദരിമാരും സഹോദരന്മാരും പരസ്പരം വളരെ തുറന്നവരും സത്യസന്ധരുമാണെന്നും ആശയക്കുഴപ്പങ്ങളോ തെറ്റിദ്ധാരണകളോ ഇല്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ വ്യക്തമായ അതിർവരമ്പുകൾ നിശ്ചയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തങ്ങളുടെ വ്യക്തിഗത ഐഡന്റിറ്റി നിലനിർത്താൻ പരസ്പരം വേറിട്ട് സമയം ചിലവഴിക്കാനും അവർ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു.

തങ്ങളുടെ ബന്ധങ്ങളിൽ സവിശേഷമായ വെല്ലുവിളികൾ ഉണ്ടെങ്കിലും തങ്ങളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളിൽ തങ്ങൾ സന്തുഷ്ടരും സംതൃപ്തരുമാണെന്ന് സഹോദരിമാരും സഹോദരന്മാരും പറഞ്ഞു. അവർ ഒരുമിച്ചിരിക്കുന്നത് ആസ്വദിക്കുന്നു ഒപ്പം അവരുടെ പങ്കിട്ട അനുഭവങ്ങളാൽ ദൃഢമായ ഒരു ശക്തമായ ബന്ധമുണ്ട്. സഹോദരിമാർ ഒരേ സമയം പ്രസവിച്ചു ഇപ്പോൾ അവരുടെ കുട്ടികളെ ഒരുമിച്ച് വളർത്തുന്നു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക