കോഴിക്കോട്: മരിച്ച വ്‌ലോഗർ റിഫ മെഹ്‌നുവിന്റെ ഭർത്താവ് പോക്‌സോ കേസിൽ കസ്റ്റഡിയിൽ. വിവാഹസമയത്ത് റിഫ മെഹ്‌നുവിന് പ്രായപൂർത്തി ആയിരുന്നില്ലെന്ന് കണ്ടെത്തിയതോടെ പോലീസ് പോക്‌സോ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു. കാക്കൂർ പോലീസ് മെഹ്‌നാസിന്റെ അറസ്റ്റ് ഉടൻ രേഖപ്പെടുത്തും.

മാർച്ച് ഒന്നിന് ദുബായ് ജാഫിലിയിലെ ഫ്ലാറ്റിലാണ് റിഫയെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്.കാസർകോട് സ്വദേശിയായ ഭർത്താവ് മെഹനാസിനൊപ്പമാണ് റിഫ താമസിച്ചിരുന്നത്. മരിക്കുന്നതിന് രണ്ട് മാസം മുമ്പ് റിഫ ഭർത്താവിനും മകനുമൊപ്പം സന്ദർശക വിസയിൽ ദുബായിൽ എത്തിയിരുന്നു. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം അവൻ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി. പിന്നീട് ഭർത്താവ് മാത്രമാണ് യുഎഇയിലെത്തിയത്. മകനെ നാട്ടിലെത്തിച്ച ശേഷം മരിക്കുന്നതിന് ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ് റിഫയും ദുബായിൽ എത്തിയിരുന്നു.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

മരണത്തിൽ അസ്വാഭാവികത ആരോപിച്ച് റിഫയുടെ കുടുംബം പരാതി നൽകിയതിനെ തുടർന്ന് മേയ് ഏഴിന് മൃതദേഹം പുറത്തെടുത്ത് പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം നടത്തി.തൂങ്ങി മരിച്ചെന്നാണ് പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട്. ആത്മഹത്യാ പ്രേരണക്കുറ്റമാണ് മെഹ്നാസിനെതിരെ ചുമത്തിയിരിക്കുന്നത്.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക