വ​ട​ക​ര: മു​ന്‍ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ഞ്ചൂ​ര്‍ രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ എം.​എ​ല്‍.​എ​ക്ക്​ നേ​രെ ഉ​യ​ര്‍​ന്ന വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി ഗൗ​ര​വ​കര​മാ​ണെ​ന്നും ടി.​പി വ​ധ​ക്കേ​സി​ല്‍ ശി​ക്ഷി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട പ്ര​തി​ക​ളെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ പ​രി​ധി​യി​ല്‍ കൊ​ണ്ടു​വ​ര​ണ​മെ​ന്നും കെ.​കെ. ര​മ എം.​എ​ല്‍.​എ. അ​ദ്ദേ​ഹം ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​വ​കു​പ്പ് കൈ​കാ​ര്യം ചെ​യ്തി​രു​ന്ന കാ​ല​ത്ത് നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍​ക്ക് വി​ധേ​യ​രാ​യ ക്രി​മി​ന​ല്‍ സം​ഘ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഭീ​ഷ​ണി​ക്ക് പി​ന്നി​ലെ​ന്നാ​ണ്​ ന്യാ​യ​മാ​യും സം​ശ​യി​ക്കേ​ണ്ട​ത്.

ടി.​പി വ​ധ​ക്കേ​സ് കു​റ്റ​വാ​ളി​ക​ള്‍ ജ​യി​ലി​ല്‍ നി​ന്ന് ഫോ​ണ്‍ വ​ഴി​യും, പ​രോ​ളി​ലി​റ​ങ്ങി നേ​രി​ട്ടും ക്രി​മി​ന​ല്‍ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​നു​ക​ള്‍ നി​ര്‍​ബാ​ധം ഏ​റ്റെ​ടു​ത്തു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന ഞെ​ട്ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ തെ​ളി​വു​സ​ഹി​തം പു​റ​ത്തു​വ​ന്നു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കെ ഉ​യ​ര്‍​ന്നി​രി​ക്കു​ന്ന വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി കേ​വ​ല​മൊ​രു ഊ​മ​ക്ക​ത്തെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ നി​സ്സാ​ര​മാ​യി അ​വ​ഗ​ണി​ക്കാ​വു​ന്ന​ത​ല്ല.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ള്‍​ക്കെ​തി​രെ പോ​ലും തി​രി​യാ​വു​ന്ന നി​ല​യി​ലേ​ക്ക് കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ന്‍ ക്രി​മി​ന​ലി​സം വ​ള​ര്‍​ന്നി​രി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന​ത് അ​തീ​വ​ഗു​രു​ത​ര​മാ​ണ്. വ​ധ​ഭീ​ഷ​ണി​ക്ക് പി​ന്നി​ലെ ശ​ക്തി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ന്‍ നി​ഷ്പ​ക്ഷ​വും കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്ത​ണ​മെ​ന്ന് കെ.​കെ. ര​മ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക