വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് കെഎസ്‌ആര്‍ടിസി പ്രതിസന്ധി രൂക്ഷമായിരിക്കുന്നതിനിടയില്‍ പുതിയ പരീക്ഷണവുമായി രംഗത്ത്. ക്ലാസ് മുറികളാക്കി കെഎസ്‌ആര്‍ടിസി ലോ ഫ്‌ളോര്‍ ബസുകള്‍ മാറ്റാനാണ് തീരുമാനം. ലോ ഫ്‌ളോര്‍ ബസുകളില്‍ ക്ലാസ്മുറികളൊരുക്കുക മണക്കാട് ഗവണ്‍മെന്റ് സ്‌കൂളിലാണ്.

രണ്ട് ബസുകള്‍ ഇതിനായി അനുവദിച്ചതായി ഗതാഗതമന്ത്രി ആന്റണി രാജു പറഞ്ഞു. പുതിയ പരീക്ഷണത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുന്നത് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പും ഗതാഗതവകുപ്പും സംയുക്തമായാണ്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

ലോ ഫ്‌ളോര്‍ ബസുകള്‍ ക്ലാസ് മുറികളിലേക്ക് മാറ്റാനുള്ള ആശയത്തിന് പിന്നില്‍ മന്ത്രി വി ശിവന്‍കുട്ടിയുടേതാണ്. ഗതാഗതമന്ത്രി ഈ ആശയം അംഗീകരിക്കുകയായിരുന്നു. ഇതിനായിആദ്യഘട്ടത്തില്‍ രണ്ട് ബസുകളാണ് വിട്ടുനല്‍കുന്നത്.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക