പെണ്‍സുഹൃത്തിനും കാമുകനും സ്വന്തം ഫ്ലാറ്റില്‍ ലൈം​ഗിക ബന്ധത്തിന് അവസരം ഒരുക്കിയ ശേഷം വെബ് ക്യാമിലുടെ ചൂടന്‍ രം​ഗങ്ങള്‍ ലൈവായി കണ്ട് ആസ്വദിച്ച്‌ യുവാവ്. പേര് വെളിപ്പെടുത്താനാ​ഗ്രഹിക്കാത്ത യുവതി തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമായ റെഡ്ഡിറ്റില്‍ കുറിച്ചത്. കാമുകനും ഒത്ത് സ്വകാര്യ നിമിഷങ്ങള്‍ ചിലവഴിക്കാന്‍ യുവതിക്ക് തന്റെ ഫ്ളാറ്റിലെ ഒരു മുറി നല്‍കിയ ശേഷം മറ്റൊരു മുറിയിലിരുന്നാണ് വെബ് ക്യാം ഉപയോ​ഗിച്ച്‌ യുവാവ് ലൈം​ഗിക ബന്ധം ലൈവായി കണ്ടത്.

യുവതിയും കാമുകനും തമ്മില്‍ ഒരുപാട് ദൂരമുണ്ട്. സുഹൃത്തിന്റെ വീടാകട്ടെ ഇവരുടെ വീടുകളുടെ ഏതാണ്ട് മധ്യഭാ​ഗത്താണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ യുവതിക്കും കാമുകനും യാത്രയുടെ പകുതി സമയം ലാഭിക്കാനാകും. അങ്ങനെയാണ് സുഹൃത്തിന്റെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് യുവതി കാമുകനുമായി എത്തിയത്. ഇരുവര്‍ക്കും വേണ്ട സൗകര്യങ്ങള്‍ ചെയ്ത് നല്‍കാമെന്ന് യുവാവും ഏറ്റു. ‘എനിക്ക് ഏകദേശം ആറ് മാസമായി സുഹൃത്തിനെ അറിയാം. ഒരു മാസത്തോളമായി ഞാന്‍ പങ്കാളിയുമായി ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്നു. പങ്കാളിയും ഞാനും വളരെ ദൂരെയാണ്. ഞങ്ങളുടെ വീടുകള്‍ക്കിടയിലെ പകുതി ദൂരം ഉള്ളതിനാല്‍ അവരുടെ ഫ്ലാറ്റില്‍ വെച്ച്‌ കാണാമെന്ന് സുഹൃത്ത് സമ്മതിച്ചു.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

“സുഹൃത്ത് ആ സമയത്ത് ഫ്ലാറ്റിലായിരിക്കും, പക്ഷേ മറ്റൊരു മുറിയിലായിരിക്കും. എന്റെ വീട്ടില്‍ എനിക്ക് സ്വകാര്യത കുറവായതിനാല്‍ സുഹൃത്തുക്കളെ കാണാനായി അദ്ദേഹം മുമ്ബ് തന്റെ ഫ്ലാറ്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, എന്നാല്‍ ആദ്യമായാണ് ഞാന്‍ ആ ഓഫര്‍ സ്വീകരിക്കുന്നത്,” Redditല്‍ പങ്കിട്ട കുറിപ്പില്‍ യുവതി പറഞ്ഞതായി ‘ദി മിറര്‍’ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.

അവരുടെ സുഹൃത്തിന്റെ വീട്ടിലെ മറ്റൊരു മുറിയിലെ ഒരു മൂലയില്‍ ഒരു കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സിസ്റ്റം സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് യുവതി വിശദീകരിച്ചു, അത് ആദ്യം അവര്‍ ശ്രദ്ധിച്ചില്ല. എന്നാല്‍ അവര്‍ പങ്കാളിയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടതിന് ശേഷം, വെബ്‌ക്യാമിലെ ലൈറ്റ് ഓണാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ശേഷം അവര്‍ അന്വേഷിച്ചു. ആ സമയത്ത് ലൈറ്റ് ഓഫ് ആവുകയും ചെയ്തു.

യുവതിയും അവരുടെ പങ്കാളിയും പിന്നീട് അവരുടെ സുഹൃത്തിനെ നേരിട്ടു. അവരുടെ സ്വകാര്യ നിമിഷം കണ്ടതായി സുഹൃത്ത് സമ്മതിച്ചു. “ഞങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന മുറിയില്‍ രണ്ട് മോണിറ്ററുകളുടെ ഒരു കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സംവിധാനവും ഒരു വെബ്‌ക്യാമും സുഹൃത്തിനു ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരു സ്‌ക്രീന്‍ ഓണായിരുന്നു, ഒന്ന് ഓഫായിരുന്നു. “ഞാനും പങ്കാളിയും ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടതിന് ശേഷം, എന്തുകൊണ്ടാണ് വെബ്‌ക്യാം ലൈറ്റ് ഓണ്‍ ആക്കിയത് എനിക്കറിയുമോ എന്ന് അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. അയാള്‍ അതിനടുത്തെത്തിയതും ലൈറ്റ് അണഞ്ഞു. പാതിവഴിയില്‍ താന്‍ ഇത് ശ്രദ്ധിച്ചുവെന്നും എന്നാല്‍ ആ നിമിഷം നശിപ്പിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചില്ലെന്നും സുഹൃത്ത് പറഞ്ഞു.

“ഞങ്ങള്‍ സുഹൃത്തിനെ ചോദ്യം ചെയ്തു, മുറിയിലെ വെബ്‌ക്യാം വഴി തന്റെ ലാപ്‌ടോപ്പില്‍ ഞങ്ങളെ നിരീക്ഷിക്കുന്നതായി അയാള്‍ സമ്മതിച്ചു. ഒരു റെക്കോര്‍ഡിംഗും നടത്തിയിട്ടില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം ആവര്‍ത്തിക്കുന്നു,” യുവതി പോസ്റ്റ് ഈ വിവരം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ശേഷം അവരുടെ നാട്ടില്‍ നിലവിലുള്ള 2003 ലെ ലൈംഗിക കുറ്റകൃത്യ നിയമത്തിലെ സെക്ഷന്‍ 67 പ്രകാരം അവരുടെ സുഹൃത്തിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ നിയമവിരുദ്ധമാണ് എന്ന് പലരും നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക