ക​ല്‍​പ​റ്റ: കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​യു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ ആ​ദി​വാ​സി യു​വ​തി​യു​ടെ കേ​ള്‍​വി​ശ​ക്തി ന​ഷ്​​ട​മാ​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ ക​മീ​ഷ​ന്‍ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

യു​വ​തി​യു​ടെ ചി​കി​ത്സ, ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം, കാ​ട്ടു​പ​ന്നി ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നെ​തി​രെ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ള്‍ 15 ദി​വ​സ​ത്തി​ന​കം അ​റി​യി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ജി​ല്ല ഫോ​റ​സ​റ്റ് ഓ​ഫി​സ​റോ​ടും ട്രൈ​ബ​ല്‍ ഡെ​വ​ല​പ്മെന്‍റ് ഓ​ഫി​സ​റോ​ടും ക​മീ​ഷ​ന്‍ ജു​ഡീ​ഷ്യ​ല്‍ അം​ഗം കെ. ​ബൈ​ജു​നാ​ഥ് നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group

നൂ​ല്‍​പു​ഴ ഓ​ട​ക്കൊ​ല്ലി കാ​ട്ടു​നാ​യ്ക്ക കോ​ള​നി​യി​ലെ ബി​ന്ദു​വി​നാ​ണ് ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ​ത്. വ​നം വ​കു​പ്പ് ഇ​തു​വ​രെ ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. കൂ​ലി​പ്പ​ണി ചെ​യ്യാ​ന്‍​പോ​ലും ക​ഴി​യാ​ത്ത ദു​ര​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​ണ് ബി​ന്ദു.

നാ​ലു മാ​സം മു​മ്ബ് മു​ണ്ട​ക്കൊ​ല്ലി​യി​ലെ കൃ​ഷി​യി​ട​ത്തി​ല്‍ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​മ്ബോ​ഴാ​ണ് കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​യു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണ​മു​ണ്ടാ​യ​ത്. ഒ​രു​മാ​സം കോ​ഴി​ക്കോ​ട് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. വ​ല​തു​ചെ​വി​യു​ടെ കേ​ള്‍​വി​ശ​ക്തി ന​ഷ്​​ട​മാ​യി. കാ​ഴ്ച​ക്ക് മ​ങ്ങ​ലേ​റ്റു. ബി​ന്ദു​വി​ന് നാ​ലു മ​ക്ക​ളു​ണ്ട്.ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് കൂ​ലി​പ്പ​ണി​ക്കാ​ര​നാ​ണ്. ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​ര​ത്തി​ന് വേ​ണ്ടി വ​നം​വ​കു​പ്പി​നെ സ​മീ​പി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ഫ​ല​മു​ണ്ടാ​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്.

മാ​ധ്യ​മ​വാ​ര്‍​ത്ത​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ സ്വ​മേ​ധ​യാ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത കേ​സി​ലാ​ണ് ന​ട​പ​ടി.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക