തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്​ പു​നഃ​സം​ഘ​ട​ന​യോ​ടെ പാ​ര്‍​ട്ടി​യി​ല്‍ ആ​ധി​പ​ത്യ​മു​റ​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള നീ​ക്ക​ങ്ങ​ളു​മാ​യി നേ​താ​ക്ക​ള്‍. ഇ​ക്കാ​ല​മ​ത്ര​യും പ്ര​ബ​ല ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളെ ന​യി​ച്ച​വ​രും ഹൈ​ക​മാ​ന്‍​ഡി​െന്‍റ ആ​ശീ​ര്‍​വാ​ദ​ത്തോ​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ വ​ന്ന​വ​രും ആ​ണ്​ പാ​ര്‍​ട്ടി​യെ വ​രു​തി​യി​ലാ​ക്കാ​ന്‍ രം​ഗ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. പു​തി​യ ഡി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്മാ​രു​ടെ നി​യ​മ​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ ന​ട​ക്കു​ന്ന ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ല്‍ അ​തി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​ണ്.

ഗ്രൂ​പ്​ താ​ല്‍​പ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​തെ​യാ​ണ്​ കെ.​പി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​നെ​യും പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​നേ​താ​വി​​നെ​യും ഹൈ​ക​മാ​ന്‍​ഡ്​ നി​ശ്ച​യി​ച്ച​ത്.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group |Telegram Group

ഡി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്മാ​രു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ലും ഇൗ ​അ​വ​സ്ഥ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ല്‍ ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ള്‍ അ​പ്ര​സ​ക്ത​മാ​കു​മെ​ന്ന്​ മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ അ​റി​യാം. അ​തോ​ടെ​യാ​ണ്​ ഗ്രൂ​പ് മേ​ല്‍​േ​ക്കാ​യ്​​മ നി​ല​നി​ര്‍​ത്തു​ക​യെ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ അ​വ​ര്‍ നീ​ക്ക​ങ്ങ​ള്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്.

ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ലെ അ​സ്വാ​ര​സ്യ​ങ്ങ​ള്‍ മു​ത​ലെ​ടു​ത്ത്​ പാ​ര്‍​ട്ടി​യി​ല്‍ ക​രു​ത്തു​നേ​ടാ​നാ​ണ്​ കെ.​പി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​​നും പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​നേ​താ​വും ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഡി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്മാ​രു​ടെ നി​യ​മ​ന​ത്തി​ലും ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളെ അ​രി​ഞ്ഞു​വീ​ഴ്​​ത്താ​ന്‍ സാ​ധി​ച്ചാ​ല്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​റ​ക്കു​റെ കൈ​പ്പി​ടി​യി​ലാ​കു​മെ​ന്ന്​ ഇ​വ​ര്‍ ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ടു​ന്നു.

സം​സ്ഥാ​ന​നേ​തൃ​ത്വ​ത്തെ ദു​ര്‍ബ​ല​മാ​ക്കു​ന്ന ഒ​രു തീ​രു​മാ​ന​വും ഉ​ണ്ടാ​കി​ല്ലെ​ന്ന ഹൈ​ക​മാ​ന്‍​ഡ്​ നി​ല​പാ​ട്​ അ​വ​ര്‍​ക്ക്​ സ​ഹാ​യ​ക​വു​മാ​ണ്. ഡി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്മാ​രു​ടെ നി​യ​മ​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ മു​ന്‍​കാ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ വ്യ​ത്യ​സ്​​ത​മാ​യി ഇ​ത്ത​വ​ണ വി​പു​ല​മാ​യ ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍ ന​ട​ന്നി​രു​ന്നു.

എ​ന്നാ​ല്‍, ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി​യു​ടെ​യും ര​മേ​ശ്​ ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യു​ടെ​യും അ​ഭി​​പ്രാ​യ​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ത​ള്ളി​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും​ പ​ഴ​യ​പോ​ലെ സ്വീ​കാ​ര്യ​ത പു​തി​യ നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി​യി​ല്ല. ചി​ല ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ അ​വ​ര്‍ മു​ന്നോ​ട്ടു​വെ​ച്ച പേ​രു​ക​ള്‍​ക്കൊ​പ്പം മ​റ്റ്​ പേ​രു​ക​ളും പു​തു​നേ​തൃ​ത്വം നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു.

ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യു​ടെ​യും ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി​യു​ടെ​യും സ്വ​ന്തം ജി​ല്ല​ക​ളി​ല്‍ പോ​ലും ഇൗ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​മു​ണ്ട്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, എ​റ​ണാ​കു​ളം, കോ​ഴി​ക്കോ​ട്​ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലും മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ താ​ല്‍​പ​ര്യം അം​ഗീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന പ​ട്ടി​ക​യ​ല്ല സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തോ​ടെ​യാ​ണ്​ പ​ട്ടി​ക​ക്കെ​തി​രെ അ​വ​ര്‍ രം​ഗ​ത്ത്​ വ​ന്ന​ത്. അ​തി​ന്​ ശ​ക്തി പ​ക​രു​ക​യെ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ കെ.​പി.​സി.​സി ഭാ​ര​വാ​ഹി​യെ​​ക്കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ ഗ്രൂ​പ്​ നേ​തൃ​ത്വം വാ​ര്‍​ത്ത​സ​മ്മേ​ള​നം ന​ട​ത്തി​ച്ച​ത്. വാ​ര്‍​ത്ത​സ​മ്മേ​ള​നം ക​ഴി​ഞ്ഞ്​ മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ള്‍ക്കു​ള്ളി​ല്‍ അ​ച്ച​ട​ക്ക​ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ത്താ​യി​രു​ന്നു മ​റു​പ​ക്ഷ​ത്തി​െന്‍റ തി​രി​ച്ച​ടി.

പ​രാ​തി​യു​ടെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലേ​ക്ക്​ വി​ളി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ്​ മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ള്‍ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. ഉ​ണ്ടാ​യി​ല്ലെ​ന്ന്​ മാ​ത്ര​മ​ല്ല സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വ​ത്തെ ദു​ര്‍ബ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന ഒ​രു ന​ട​പ​ടി​യും ഉ​ണ്ടാ​കി​ല്ലെ​ന്നും ഹൈ​ക​മാ​ന്‍​ഡ്​ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. പ്ര​ശ്​​നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ന്‍ ചു​മ​ത​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ എ.​െ​എ.​സി.​സി ജ​നറല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി താ​രി​ഖ്​ അ​ന്‍​വ​ര്‍ ഉ​ട​ന്‍​ത​ന്നെ അ​നു​ന​യ​നീ​ക്കം​ ന​ട​ത്തു​െ​മ​ങ്കി​ലും മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യി വ​ഴ​ങ്ങാ​ന്‍ സാ​ധ്യ​ത​യി​ല്ല.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക