AutomotiveBusinessFlashIndiaLife StyleNews

ഇനി കാർ വാങ്ങി ബുദ്ധിമുട്ടേണ്ട, ലീസിങ് സൗകര്യവുമായി കിയ മോട്ടേഴ്സ്: പ്രതിമാസം നിശ്ചിത തുക വാടകയായി നൽകി പുതുപുത്തൻ വണ്ടികൾ സ്വന്തമാക്കാം – വിശദാംശങ്ങൾ വായിക്കുക

സോനെറ്റ്, സെല്‍റ്റോസ്, കാരെൻസ് മോഡലുകള്‍ക്കായി ഒരു പുതിയ ലീസിംഗ് സേവനം അവതരിപ്പിക്കാൻ ദക്ഷിണ കൊറിയൻ വാഹന ബ്രാൻഡായ കിയ ഇന്ത്യ ഒറിക്സ് ഓട്ടോ ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ സർവീസസ് ലിമിറ്റഡുമായി സഹകരിക്കുന്നു. 24 മുതല്‍ 60 മാസം വരെയുള്ള ഓപ്‌ഷനുകളും വ്യത്യസ്ത മൈലേജ് പ്ലാനുകളുമുള്ള വിവിധ ഉപഭോക്തൃ ആവശ്യങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുന്നതിനായി ‘കിയ ലീസ്’ പ്രോഗ്രാം ഫ്ലെക്സിബിള്‍ ലീസിംഗ് നിബന്ധനകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. തുടക്കത്തില്‍ ഡല്‍ഹി എൻസിആർ, മുംബൈ, ഹൈദരാബാദ്, ചെന്നൈ, ബെംഗളൂരു, പൂനെ എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് സേവനം ലഭ്യമാകുക.

ad 1

ഈ തന്ത്രപരമായ സംരംഭം ഒരു കിയ വാഹനം സ്വന്തമാക്കുന്നതിനുള്ള സൗകര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നു. വൈവിധ്യമാർന്ന ഉപഭോക്തൃ മുൻഗണനകള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നതിനാണ് പ്രോഗ്രാം രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നതെന്ന് കമ്ബനി പറയുന്നു. ഇത് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് കിയ ഡ്രൈവ് ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു. വാടക കാലയളവ് അവസാനിക്കുമ്ബോള്‍, ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ മുൻഗണനകളും ആവശ്യകതകളും അടിസ്ഥാനമാക്കി വാഹനം തിരികെ നല്‍കാനോ പാട്ടം പുതുക്കാനോ പുതിയ മോഡലിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാനോ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. ഈ ഫ്ലെക്സിബിലിറ്റി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഗുണം ചെയ്യുക മാത്രമല്ല, അവരുടെ വില്‍പ്പനയും ഉപഭോക്തൃ നിലനിർത്തലും മെച്ചപ്പെടുത്താനും കിയയെ സഹായിക്കുന്നു.

കേരള സ്പീക്ക്സിനെ പിൻതുടരാനും വാട്സ് അപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാനും ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. Whatsapp Group | Google News |Telegram Group
ad 2

ഈ പ്രോഗ്രാമിന് കീഴിലുള്ള കിയ വാഹനങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പ്രതിമാസ വാടക വില കിയ സോനെറ്റ് സബ്-കോംപാക്റ്റ് എസ്‌യുവിക്ക് 21,900 രൂപയാണ്. കിയ സെല്‍റ്റോസ് എസ്‌യുവിക്ക് 28,900 രൂപയും കിയ കാരൻസ് എംപിവിക്ക് 28,800 രൂപയും. ഈ ലീസിംഗ് ഓപ്‌ഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, ദീർഘകാല വാങ്ങലില്‍ ഏർപ്പെടാതിരിക്കാൻ താല്‍പ്പര്യപ്പെടുന്നവരോ പതിവായി വാഹനങ്ങള്‍ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരോ ഉള്‍പ്പെടെ, വിപുലമായ ശ്രേണിയിലുള്ള ഉപഭോക്താക്കളെ ഈ നീക്കം ആകർഷിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ad 3

പ്രാരംഭ ഡൗണ്‍ പേയ്‌മെൻ്റ് ഇല്ലാതെ തന്നെ കിയ വാഹനങ്ങള്‍ വാങ്ങുന്നതിനോ പാട്ടത്തിനെടുക്കുന്നതിനോ തിരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഉണ്ട്. ഇത് സൗകര്യം മാത്രമല്ല, പണത്തിനുള്ള മൂല്യം, മെയിൻ്റനൻസ് ചെലവുകള്‍, ഇൻഷുറൻസ് പുതുക്കലുകള്‍, പുനർവില്‍പ്പന പരിഗണനകള്‍ എന്നിവയും ഉറപ്പുനല്‍കുന്നു. കൂടാതെ, വാടക കാലയളവ് അവസാനിക്കുമ്ബോള്‍, ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ ആവശ്യകതകള്‍ക്കും മുൻഗണനകള്‍ക്കും അനുസൃതമായി മടങ്ങാനും പുതിയ കാറിലേക്ക് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാനും സൗകര്യമുണ്ടാകുമെന്ന് കമ്ബനി അറിയിച്ചതായി ഇക്കണോമിക്ക് ടൈംസ് ഓട്ടോ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.

ad 5

ലീസിംഗ് മോഡല്‍ ഒരു ആഗോള മെഗാ ട്രെൻഡാണെന്നും ഇന്ത്യയിലും ഇത് വേഗത കൈവരിക്കുന്നുവെന്നും കിയ ലീസ് പ്രോഗ്രാമിനെക്കുറിച്ച്‌ സംസാരിച്ച, കിയ ഇന്ത്യയുടെ ചീഫ് സെയില്‍സ് ഓഫീസർ മ്യുങ്-സിക് സോണ്‍ പറഞ്ഞു. ആകർഷകമായ വില പോയിൻ്റുകളില്‍ ഫ്ലെക്സിബിള്‍ മൊബിലിറ്റി സൊല്യൂഷനുകള്‍ തേടുന്ന പുതിയ കാലത്തെ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഇത് മികച്ചതായിരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.

ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക
ad 4
-->

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button